| มหาวิทยาลัยธนบุรี |
| ป.ตรี 4 ปี |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 1 | | ไม่มีข้อมูล | 90 | 66 | 24 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สินีภัคนัญ จรูญศารทูล
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม IT : เทคโนโลยีสารสนเทศ | 90-66-24 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ก.ค. 2552 เวลา 13:30 - 16:00 อาคาร 1 ห้อง A 405 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ก.ย. 2552 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 1 ห้อง A 405 |
|
| 2 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 34 | 16 | X | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ประสงค์ อุทัย
|
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 51 กลุ่ม AC : การบัญชี เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม IT : เทคโนโลยีสารสนเทศ | 50-33-17 5-1-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ก.ค. 2552 เวลา 13:30 - 16:00 อาคาร 1 ห้อง A 401 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ก.ย. 2552 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 1 ห้อง A 401 |
|
| 3 | | อังคาร | 08:00-10:00 | B 213 | 1 | C | 25 | 11 | 14 | X | | |
| | | อังคาร | 10:00-12:00 | B 105 | 1 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ประสงค์ อุทัย
|
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม MK : การตลาด | 25-11-14 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ก.ค. 2552 เวลา 13:30 - 16:00 อาคาร 1 ห้อง A 403 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ก.ย. 2552 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 1 ห้อง A 403 |
|
| 4 | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | B 213 | 1 | C | 30 | 28 | 2 | X | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | B 105 | 1 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ประสงค์ อุทัย
|
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม BC : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 50 กลุ่ม BC : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 30-27-3 10-1-9 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ก.ค. 2552 เวลา 13:30 - 16:00 อาคาร 1 ห้อง B 214 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ก.ย. 2552 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 1 ห้อง B 214 |
|
| 7 | | อังคาร | 08:00-10:00 | B 213 | 1 | C | 50 | 32 | 18 | X | | |
| | | อังคาร | 10:00-12:00 | B 105 | 1 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ประสงค์ อุทัย
|
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม MN : การจัดการ การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 51 กลุ่ม MK : การตลาด | 50-31-19 5-1-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ก.ค. 2552 เวลา 13:30 - 16:00 อาคาร 1 ห้อง A 305 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ก.ย. 2552 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 1 ห้อง A 305 |
|
| 21 | | ไม่มีข้อมูล | 5 | 1 | 4 | X | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ประสงค์ อุทัย |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 50 กลุ่ม MN : การจัดการ | 5-1-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ก.ย. 2552 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 1 ห้อง B 402 |
|
| ป.ตรี 4 ปี ยกเว้นบางรายวิชา ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 8 | | ไม่มีข้อมูล | 15 | 0 | 15 | X | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สมจินต์ อักษรธรรม |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมอุตสาหการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 51 กลุ่ม IER : วิศวกรรมอุตสาหการ | 15-0-15 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ป.ตรี 4 ปี ยกเว้นบางรายวิชา ภาคพิเศษ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 23 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 0 | 40 | X | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์จิรศักดิ์ ส่งบุญแก้ว |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมไฟฟ้า ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 50 กลุ่ม EES_ลพบุรี : วิศวกรรมไฟฟ้า | 40-0-40 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | CE |
|
| ป.ตรี 2 ปี ต่อเนื่อง ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 5 | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | B 213 | 1 | C | 25 | 12 | 13 | X | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | B 105 | 1 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สินีภัคนัญ จรูญศารทูล ผู้ช่วยศาสตราจารย์ประสงค์ อุทัย
|
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม BCR : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 25-12-13 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ก.ค. 2552 เวลา 13:30 - 16:00 อาคาร 1 ห้อง B 214 |
| | | สอบปลายภาค: | 30 ก.ย. 2552 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 1 ห้อง B 214 |
|
| ป.ตรี 2 ปี ต่อเนื่อง ภาคสมทบ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 6 | | เสาร์ | 17:00-19:00 | B 207 | 1 | C | 25 | 17 | 8 | X | | |
| | | เสาร์ | 19:00-21:00 | LAB 2 | 3 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ประสงค์ อุทัย |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม BCT : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 25-17-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ป.ตรี 2 ปี ต่อเนื่อง ภาคพิเศษ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 12 | | เสาร์ | 17:00-19:00 | B 207 | 1 | C | 55 | 1 | 54 | X | | |
| | | เสาร์ | 19:00-21:00 | LAB 2 | 3 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ประสงค์ อุทัย |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 50 กลุ่ม MNS : การจัดการ | 55-1-54 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 9 | | อาทิตย์ | 08:00-10:00 | B 105 | 1 | L | 65 | 45 | 20 | X | | |
| | | อาทิตย์ | 10:00-11:00 | B 213 | 1 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เบญจกัลยาณี ไชยคำภา |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม BCS : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 65-45-20 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 20 | | ไม่มีข้อมูล | 25 | 1 | 24 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นพดล (EX) สิทธิเลิศ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 50 กลุ่ม MNS : การจัดการ การตลาด ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 50 กลุ่ม MKS : การตลาด | 25-0-25 5-1-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ป.ตรี 4 ปี ภาคพิเศษ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 13 | | เสาร์ | 17:00-19:00 | B 207 | 1 | C | 20 | 10 | 10 | X | | |
| | | เสาร์ | 19:00-21:00 | LAB 2 | 3 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นพดล (EX) สิทธิเลิศ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 51 กลุ่ม MN4S : การจัดการ | 20-10-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 15 | | เสาร์ | 17:00-19:00 | B 207 | 1 | C | 15 | 3 | 12 | X | | |
| | | เสาร์ | 19:00-21:00 | LAB 2 | 3 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นพดล (EX) สิทธิเลิศ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 50 กลุ่ม MN4S2 : การจัดการ | 15-3-12 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 16 | | เสาร์ | 19:00-21:00 | B 214 | 1 | C | 20 | 6 | 14 | X | | |
| | | เสาร์ | 17:00-19:00 | B 105 | 1 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นพดล (EX) สิทธิเลิศ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 50 กลุ่ม MN4S : การจัดการ | 20-6-14 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 14 | | เสาร์ | 17:00-19:00 | B 207 | 1 | C | 15 | 10 | 5 | X | | |
| | | เสาร์ | 19:00-21:00 | LAB 4 | 3 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นพดล (EX) สิทธิเลิศ |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 51 กลุ่ม MK4S : การตลาด คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม BC4S : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 15-9-6 5-1-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 11 | | เสาร์ | 17:00-19:00 | B 207 | 1 | C | 50 | 25 | 25 | X | | |
| | | เสาร์ | 19:00-21:00 | LAB 2 | 3 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ประสงค์ อุทัย |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม BC4S : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 50-25-25 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ป.ตรี 4 ปี ภาคพิเศษ(วันเสาร์) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 22 | | ไม่มีข้อมูล | 10 | 8 | 2 | X | | |
| | | อาจารย์: | Dr.พนัส อุณหบัณฑิต |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 50 กลุ่ม MN4X : การจัดการ | 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มหาวิทยาลัยธนบุรี วิทยาเขตภาคเหนือ จ.ลำพูน |
| ป.ตรี 2 ปี ต่อเนื่อง ภาคพิเศษ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 1 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 25 | 25 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สงกรานต์ อินขัน |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม BCS_ลำพูน : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 50-25-25 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| โรงเรียนศรีวัฒนาบริหารธุรกิจและเทคโนโลยีนานาชาติ |
| ป.ตรี 2 ปี ต่อเนื่อง ภาคสมทบ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 1 | | พุธ | 18:00-21:00 | 515 | 5 | C | 100 | 28 | 72 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ประยูร ปัญญะนาม |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม BCT-03 : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 100-28-72 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 2 | | พุธ | 18:00-21:00 | 522 | 5 | C | 100 | 54 | 46 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เสน่ห์ สุขปรุง |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม MNT-03 : การจัดการ | 100-54-46 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ป.ตรี 2 ปี ต่อเนื่อง ภาคพิเศษ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 3 | | อาทิตย์ | 18:00-21:00 | 512 | 5 | C | 100 | 42 | 58 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิมพ์นารา อาจคง |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม MNS-03/1 : การจัดการ | 100-42-58 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 4 | | อาทิตย์ | 15:00-18:00 | 625 | 632 | C | 100 | 37 | 63 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์แสงเดือน แก้วประสม |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม BCS-03 : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 100-37-63 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 5 | | อาทิตย์ | 08:00-11:00 | 616 | 632 | C | 100 | 34 | 66 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชัยวุฒิ รื่นเริง |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม MKS-03 : การตลาด | 100-34-66 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 6 | | อาทิตย์ | 18:00-21:00 | 513 | 5 | C | 100 | 45 | 55 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์แสงเดือน แก้วประสม |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม ACS-03 : การบัญชี | 100-45-55 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 7 | | อาทิตย์ | 08:00-11:00 | 616 | 632 | C | 100 | 24 | 76 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชัยวุฒิ รื่นเริง |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม MNS-03/2 : การจัดการ | 100-24-76 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|