| มหาวิทยาลัยธนบุรี |
| ป.ตรี 4 ปี |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 1 | | ไม่มีข้อมูล | 45 | 34 | 11 | X | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 51 กลุ่ม AC : การบัญชี การบัญชี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 50 กลุ่ม AC : การบัญชี | 45-33-12 5-1-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ก.ค. 2552 เวลา 18:00 - 20:30 อาคาร 1 ห้อง A 403 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2552 เวลา 18:00 - 21:00 อาคาร 1 ห้อง A 403 |
|
| 2 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 39 | 21 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พรพรรณ สุวรรณประทีป
|
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม LM : การจัดการโลจิสติกส์ | 60-39-21 |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ก.ค. 2552 เวลา 13:30 - 16:00 อาคาร 1 ห้อง B 214 |
| | | สอบปลายภาค: | 23 ก.ย. 2552 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 1 ห้อง B 214 |
|
| 3 | | จันทร์ | 09:00-12:00 | B 305 | 1 | C | 30 | 11 | 19 | X | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม MK : การตลาด | 30-11-19 |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ก.ค. 2552 เวลา 18:00 - 20:30 อาคาร 1 ห้อง A 404 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2552 เวลา 18:00 - 21:00 อาคาร 1 ห้อง A 404 |
|
| 6 | | จันทร์ | 09:00-12:00 | B 305 | 1 | C | 50 | 22 | 28 | X | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 51 กลุ่ม BC : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 49 กลุ่ม BC : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 5 ขึ้นไป รุ่น 48 กลุ่ม BC : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 50-20-30 10-1-9 10-1-9 |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ก.ค. 2552 เวลา 18:00 - 20:30 อาคาร 1 ห้อง A 305 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2552 เวลา 18:00 - 21:00 อาคาร 1 ห้อง A 305 |
|
| 9 | | จันทร์ | 09:00-12:00 | B 305 | 1 | C | 50 | 38 | 12 | X | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม MN : การจัดการ การจัดการ ปี 6 ขึ้นไป รุ่น 47 กลุ่ม MN : การจัดการ การจัดการ ปี 5 ขึ้นไป รุ่น 48 กลุ่ม MN : การจัดการ การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 50 กลุ่ม MN : การจัดการ การจัดการ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 49 กลุ่ม MN : การจัดการ | 50-31-19 10-2-8 10-3-7 10-1-9 10-1-9 |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ก.ค. 2552 เวลา 18:00 - 20:30 อาคาร 1 ห้อง B 408 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2552 เวลา 18:00 - 21:00 อาคาร 1 ห้อง B 408 |
|
| 20 | | ไม่มีข้อมูล | 10 | 6 | 4 | X | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 50 กลุ่ม BC : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 50 กลุ่ม MN : การจัดการ | 10-3-7 5-3-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ก.ค. 2552 เวลา 13:30 - 16:00 อาคาร 1 ห้อง B 401 |
| | | สอบปลายภาค: | 23 ก.ย. 2552 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 1 ห้อง B 401 |
|
| ป.ตรี 2 ปี ต่อเนื่อง ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 4 | | จันทร์ | 09:00-12:00 | B 308 | 1 | C | 30 | 20 | 10 | X | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม MKR : การตลาด การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 51 กลุ่ม MKR : การตลาด | 30-19-11 5-1-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ก.ค. 2552 เวลา 13:30 - 16:00 อาคาร 1 ห้อง A 405 |
| | | สอบปลายภาค: | 23 ก.ย. 2552 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 1 ห้อง A 405 |
|
| 7 | | จันทร์ | 09:00-12:00 | B 308 | 1 | C | 25 | 12 | 13 | X | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม BCR : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 25-12-13 |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ก.ค. 2552 เวลา 13:30 - 16:00 อาคาร 1 ห้อง A 307 |
| | | สอบปลายภาค: | 23 ก.ย. 2552 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 1 ห้อง A 307 |
|
| 10 | | จันทร์ | 09:00-12:00 | B 308 | 1 | C | 40 | 19 | 21 | X | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม MNR : การจัดการ การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 50 กลุ่ม MNR : การจัดการ การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 51 กลุ่ม MNR : การจัดการ | 40-16-24 5-1-4 5-2-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ก.ค. 2552 เวลา 13:30 - 16:00 อาคาร 1 ห้อง B 402 |
| | | สอบปลายภาค: | 23 ก.ย. 2552 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 1 ห้อง B 402 |
|
| ป.ตรี 2 ปี ต่อเนื่อง ภาคสมทบ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 5 | | อังคาร | 18:00-21:00 | B 304 | 1 | C | 30 | 28 | 2 | X | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม MKT : การตลาด การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 51 กลุ่ม MNT : การจัดการ การจัดการ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 49 กลุ่ม MNT : การจัดการ | 30-27-3 5-1-4 5-0-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ก.ค. 2552 เวลา 18:00 - 20:30 อาคาร 1 ห้อง A 303 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2552 เวลา 18:00 - 21:00 อาคาร 1 ห้อง A 303 |
|
| 8 | | อังคาร | 18:00-21:00 | B 304 | 1 | C | 25 | 18 | 7 | X | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม BCT : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 51 กลุ่ม BCT : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 25-17-8 10-1-9 |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ก.ค. 2552 เวลา 18:00 - 20:30 อาคาร 1 ห้อง A 308 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2552 เวลา 18:00 - 21:00 อาคาร 1 ห้อง A 308 |
|
| 11 | | อังคาร | 18:00-21:00 | B 304 | 1 | C | 40 | 26 | 14 | X | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม MNT : การจัดการ การจัดการ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 49 กลุ่ม MNT : การจัดการ | 40-22-18 5-4-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 29 ก.ค. 2552 เวลา 18:00 - 20:30 อาคาร 1 ห้อง B 214 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2552 เวลา 18:00 - 21:00 อาคาร 1 ห้อง B 214 |
|
| ป.ตรี 2 ปี ต่อเนื่อง ภาคพิเศษ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 12 | | อาทิตย์ | 11:00-14:00 | B 401 | 1 | C | 120 | 88 | 32 | X | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม MNS/2 : การจัดการ | 120-88-32 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2552 เวลา 16:00 - 18:30 อาคาร 1 ห้อง A 401 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.ย. 2552 เวลา 08:30 - 11:30 อาคาร 1 ห้อง A 401 |
|
| 13 | | อาทิตย์ | 08:00-11:00 | B 214 | 1 | C | 60 | 4 | 56 | X | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม MNS/1 : การจัดการ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 51 กลุ่ม BCS : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 60-1-59 10-3-7 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2552 เวลา 16:00 - 18:30 อาคาร 1 ห้อง A 403 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.ย. 2552 เวลา 08:30 - 11:30 อาคาร 1 ห้อง A 403 |
|
| 15 | | อาทิตย์ | 16:00-19:00 | B 214 | 1 | C | 60 | 55 | 5 | X | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม MKS : การตลาด การตลาด ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 50 กลุ่ม MKS : การตลาด การตลาด ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 49 กลุ่ม MKS : การตลาด การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 50 กลุ่ม MNS : การจัดการ | 60-52-8 5-1-4 10-1-9 10-1-9 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2552 เวลา 16:00 - 18:30 อาคาร 1 ห้อง A 404 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.ย. 2552 เวลา 08:30 - 11:30 อาคาร 1 ห้อง A 404 |
|
| 17 | | อาทิตย์ | 11:00-14:00 | B 406/2 | 1 | C | 65 | 44 | 21 | X | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม BCS : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 65-44-21 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2552 เวลา 16:00 - 18:30 อาคาร 1 ห้อง A 303 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.ย. 2552 เวลา 08:30 - 11:30 อาคาร 1 ห้อง A 303 |
|
| ป.ตรี 4 ปี ภาคพิเศษ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 14 | | อาทิตย์ | 14:00-16:00 | B 402 | 1 | C | 45 | 35 | 10 | X | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม MN4S : การจัดการ รุ่น กลุ่ม : การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 50 กลุ่ม MN4S : การจัดการ | 45-32-13 10-2-8 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2552 เวลา 16:00 - 18:30 อาคาร 1 ห้อง A 403 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.ย. 2552 เวลา 08:30 - 11:30 อาคาร 1 ห้อง A 403 |
|
| 16 | | อาทิตย์ | 14:00-16:00 | B 402 | 1 | C | 30 | 24 | 6 | X | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม MK4S : การตลาด | 30-24-6 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2552 เวลา 16:00 - 18:30 อาคาร 1 ห้อง A 405 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.ย. 2552 เวลา 08:30 - 11:30 อาคาร 1 ห้อง A 405 |
|
| 18 | | อาทิตย์ | 14:00-16:00 | B 401 | 1 | C | 50 | 26 | 24 | X | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม BC4S : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 50-26-24 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2552 เวลา 16:00 - 18:30 อาคาร 1 ห้อง A 305 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.ย. 2552 เวลา 08:30 - 11:30 อาคาร 1 ห้อง A 305 |
|
| 19 | | อาทิตย์ | 08:00-10:00 | B 214 | 1 | C | 30 | 2 | 28 | X | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 49 กลุ่ม BC4S : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 30-2-28 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2552 เวลา 16:00 - 18:30 อาคาร 1 ห้อง A 307 |
| | | สอบปลายภาค: | 20 ก.ย. 2552 เวลา 08:30 - 11:30 อาคาร 1 ห้อง A 307 |
|
| ป.ตรี 2 ปี ภาคพิเศษ(วันเสาร์) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 22 | | ไม่มีข้อมูล | 20 | 6 | 14 | X | | |
| | | อาจารย์: | Dr.พนัส อุณหบัณฑิต |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม MNX-01 : การจัดการ | 20-6-14 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ป.ตรี 4 ปี ภาคพิเศษ(วันเสาร์) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 21 | | ไม่มีข้อมูล | 30 | 24 | 6 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สุรินทร์ สายสิน |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม MN4X-01 : การจัดการ | 30-24-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มหาวิทยาลัยธนบุรี วิทยาเขตภาคเหนือ จ.ลำพูน |
| ป.ตรี 2 ปี ต่อเนื่อง ภาคพิเศษ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 1 | | ไม่มีข้อมูล | 65 | 59 | 6 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สคราญนิตย์ เล็กสุทธิ์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม MNS-02 : การจัดการ | 65-59-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 2 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 25 | 25 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สคราญนิตย์ เล็กสุทธิ์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม BCS_ลำพูน : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 50-25-25 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| โรงเรียนศรีวัฒนาบริหารธุรกิจและเทคโนโลยีนานาชาติ |
| ป.ตรี 2 ปี ต่อเนื่อง ภาคสมทบ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 1 | | จันทร์ | 18:00-21:00 | 634 | 632 | C | 100 | 28 | 72 | X | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม BCT-03 : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 100-28-72 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 2 | | อังคาร | 18:00-21:00 | 633 | 632 | C | 100 | 54 | 46 | X | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม MNT-03 : การจัดการ | 100-54-46 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ป.ตรี 2 ปี ต่อเนื่อง ภาคพิเศษ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 3 | | อาทิตย์ | 12:00-15:00 | 623 | 632 | C | 100 | 42 | 58 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิสมัย เหล่าไทย |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม MNS-03/1 : การจัดการ | 100-42-58 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 4 | | อาทิตย์ | 12:00-15:00 | 625 | 632 | C | 100 | 37 | 63 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สายพิณ ภูรุ่ง |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม BCS-03 : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 100-37-63 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 5 | | อาทิตย์ | 15:00-18:00 | 616 | 632 | C | 100 | 34 | 66 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิสมัย เหล่าไทย |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม MKS-03 : การตลาด | 100-34-66 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 6 | | อาทิตย์ | 15:00-18:00 | 616 | 632 | C | 100 | 24 | 76 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิสมัย เหล่าไทย |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม MNS-03/2 : การจัดการ | 100-24-76 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| โรงเรียนสงขลาเทคโนโลยี |
| 1 | | ไม่มีข้อมูล | 20 | 12 | 8 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ปิยวรรณ แก้วเจริญ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม MNS-04 : การจัดการ | 20-12-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|