| มหาวิทยาลัยธนบุรี |
| ป.ตรี 4 ปี |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 3 | | ไม่มีข้อมูล | 80 | 70 | 10 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อินทิรา มีอินทร์เกิด
|
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม MN : การจัดการ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม BC : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม MK : การตลาด การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม MK : การตลาด คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 5 ขึ้นไป รุ่น 49 กลุ่ม BC : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 6 ขึ้นไป รุ่น 48 กลุ่ม BC : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ การตลาด ปี 5 ขึ้นไป รุ่น 49 กลุ่ม MK : การตลาด การจัดการ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 50 กลุ่ม MN : การจัดการ การตลาด ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 50 กลุ่ม MK : การตลาด | 80-14-66 50-28-22 50-12-38 50-8-42 10-1-9 10-1-9 10-1-9 10-4-6 10-1-9 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ก.ค. 2553 เวลา 13:30 - 16:00 อาคาร 1 ห้อง A 401 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2553 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 1 ห้อง A 401 |
|
| ป.ตรี 2 ปี ต่อเนื่อง ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 4 | | ไม่มีข้อมูล | 80 | 61 | 19 | X | | |
| | | อาจารย์: | Dr.พนัส อุณหบัณฑิต
|
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม MNR : การจัดการ การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม MKR : การตลาด คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม BCR : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ การจัดการโลจิสติกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 51 กลุ่ม LM/2 : การจัดการโลจิสติกส์ การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 51 กลุ่ม MNR : การจัดการ | 80-5-75 80-33-47 80-21-59 10-1-9 5-1-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ก.ค. 2553 เวลา 13:30 - 16:00 อาคาร 1 ห้อง A 401 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2553 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 1 ห้อง A 401 |
|
| 10 | | ไม่มีข้อมูล | 20 | 4 | 16 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อินทิรา มีอินทร์เกิด
|
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 51 กลุ่ม BCR : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม MKR2 : การตลาด การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม MKT : การตลาด | 20-1-19 10-2-8 10-1-9 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ก.ค. 2553 เวลา 13:30 - 16:00 อาคาร 1 ห้อง A 401 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2553 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 1 ห้อง A 401 |
|
| ป.ตรี 2 ปี ต่อเนื่อง ภาคสมทบ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 5 | | ไม่มีข้อมูล | 80 | 72 | 8 | X | | |
| | | อาจารย์: | Dr.พนัส อุณหบัณฑิต
|
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม MNT : การจัดการ การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม MKT : การตลาด คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม BCT : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม ITT : เทคโนโลยีสารสนเทศ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 51 กลุ่ม BCT : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ การจัดการ ปี 7 ขึ้นไป รุ่น 47 กลุ่ม MN : การจัดการ การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 51 กลุ่ม MNT2 : การจัดการ | 80-26-54 80-20-60 80-23-57 10-1-9 10-1-9 10-1-9 5-0-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 31 ก.ค. 2553 เวลา 18:00 - 20:30 อาคาร 1 ห้อง B 408 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ก.ย. 2553 เวลา 18:00 - 21:00 อาคาร 1 ห้อง B 408 |
|
| ป.ตรี 2 ปี ต่อเนื่อง ภาคพิเศษ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 6 | | ไม่มีข้อมูล | 80 | 58 | 22 | X | | |
| | | อาจารย์: | รองศาสตราจารย์ ดร.อนุพงษ์ อินฟ้าแสง |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม BCS : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม LM : การจัดการโลจิสติกส์ | 80-57-23 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ต.ค. 2553 เวลา 12:30 - 15:30 อาคาร 1 ห้อง A 401 |
|
| 7 | | ไม่มีข้อมูล | 120 | 110 | 10 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อินทิรา มีอินทร์เกิด |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม MNS_ห้อง 1 : การจัดการ การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม MNT : การจัดการ การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม MNS_ห้อง 2 : การจัดการ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 51 กลุ่ม BC4S : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 120-108-12 10-1-9 80-0-80 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ต.ค. 2553 เวลา 12:30 - 15:30 อาคาร 1 ห้อง A 401 |
|
| 9 | | ไม่มีข้อมูล | 80 | 67 | 13 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อินทิรา มีอินทร์เกิด |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม MKS : การตลาด การตลาด ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 50 กลุ่ม MK : การตลาด การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 51 กลุ่ม MNS : การจัดการ การจัดการโลจิสติกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 51 กลุ่ม LM/1 : การจัดการโลจิสติกส์ การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม LM : การจัดการโลจิสติกส์ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม BCS : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 80-63-17 10-1-9 10-1-9 10-0-10 5-1-4 80-1-79 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ต.ค. 2553 เวลา 12:30 - 15:30 อาคาร 1 ห้อง B 214 |
|
| ป.ตรี 4 ปี ภาคพิเศษ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 8 | | ไม่มีข้อมูล | 80 | 68 | 12 | X | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม MN4S : การจัดการ การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม MK4S : การตลาด การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 51 กลุ่ม MN4S : การจัดการ วิศวกรรมอุตสาหการ ปี 5 ขึ้นไป รุ่น 49 กลุ่ม IE : วิศวกรรมอุตสาหการ การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม MK4S : การตลาด | 80-30-50 80-35-45 10-1-9 10-1-9 5-1-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ต.ค. 2553 เวลา 12:30 - 15:30 อาคาร 1 ห้อง A 403 |
|
| ป.ตรี 2 ปี ภาคพิเศษ(วันเสาร์) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 2 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 24 | 16 | X | | |
| | | อาจารย์: | Dr.พนัส อุณหบัณฑิต |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม MNX-01 : การจัดการ | 40-24-16 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ป.ตรี 4 ปี ภาคพิเศษ(วันเสาร์) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 1 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 39 | 1 | X | | |
| | | อาจารย์: | Dr.พนัส อุณหบัณฑิต |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม MN4X-01 : การจัดการ ทุกชั้นปี รุ่น กลุ่ม : | 40-24-16 40-15-25 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มหาวิทยาลัยธนบุรี วิทยาเขตภาคเหนือ จ.ลำพูน |
| ป.ตรี 4 ปี |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 2 | | ไม่มีข้อมูล | 25 | 19 | 6 | X | | |
| | | อาจารย์: | Dr.พัทธ์ธีรา สมทรง |
| | | สำรองให้: | รุ่น กลุ่ม : | |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ป.ตรี 2 ปี ต่อเนื่อง ภาคพิเศษ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 3 | | ไม่มีข้อมูล | 35 | 25 | 10 | X | | |
| | | อาจารย์: | Dr.พัทธ์ธีรา สมทรง |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม MNS_02 : การจัดการ การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม MNS-02 : การจัดการ ชั้นปี 1 รุ่น 52 กลุ่ม : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม BCS3_ลำพูน : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม BCS-02 : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 35-3-32 35-15-20 35-0-35 35-3-32 35-4-31 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ป.ตรี 4 ปี ภาคพิเศษ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 1 | | ไม่มีข้อมูล | 75 | 40 | 35 | X | | |
| | | อาจารย์: | Dr.พัทธ์ธีรา สมทรง |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม MN4S_ลำพูน : การจัดการ การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม AC4S_ลำพูน : การบัญชี คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม BC4S_ลำพูน : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 75-23-52 50-0-50 50-17-33 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| โรงเรียนศรีวัฒนาบริหารธุรกิจและเทคโนโลยีนานาชาติ |
| ป.ตรี 2 ปี ต่อเนื่อง ภาคสมทบ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 8 | | พุธ | 18:00-21:00 | 180503 | 18 | C | 100 | 58 | 42 | X | | |
| | | จันทร์ | 18:00-21:00 | 180504 | 18 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สายพิณ ภูรุ่ง |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม MNT-03 : การจัดการ | 100-58-42 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 4 | | จันทร์ | 18:00-21:00 | 180504 | 18 | C | 100 | 41 | 59 | X | | |
| | | อาจารย์: | Dr.สมชาย น้อยพิทักษ์ |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม MKT-03 : การตลาด | 100-41-59 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 6 | | อังคาร | 18:00-21:00 | 180401 | 18 | C | 100 | 45 | 55 | X | | |
| | | อาจารย์: | Dr.สมชาย น้อยพิทักษ์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม BCT-03 : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 100-45-55 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 10 | | ไม่มีข้อมูล | 100 | 13 | 87 | X | | |
| | | อาจารย์: | Dr.สมชาย น้อยพิทักษ์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม MNT-03 : การจัดการ | 100-13-87 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ป.ตรี 2 ปี ต่อเนื่อง ภาคพิเศษ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 1 | | อาทิตย์ | 15:00-18:00 | 616 | 632 | C | 100 | 88 | 12 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สายพิณ ภูรุ่ง |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม MNS-03 : การจัดการ | 100-88-12 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 2 | | อาทิตย์ | 12:00-15:00 | 180404 | 18 | C | 100 | 82 | 18 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์มณทิพา ทับทิมอ่อน |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม MKS-03 : การตลาด | 100-82-18 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 3 | | ไม่มีข้อมูล | 100 | 39 | 61 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อัยนา ภูยุทธานนท์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม BCS-03 : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม ACS-03 : การบัญชี | 100-38-62 5-1-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 7 | | ไม่มีข้อมูล | 100 | 20 | 80 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์มณทิพา ทับทิมอ่อน |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม BCS-03 : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 100-20-80 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 9 | | ไม่มีข้อมูล | 100 | 27 | 73 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์มณทิพา ทับทิมอ่อน |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม MNS-03 : การจัดการ | 100-27-73 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| โรงเรียนสงขลาเทคโนโลยี |
| 1 | | ไม่มีข้อมูล | 85 | 71 | 14 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ภัคนิจ เสนุภัย |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม MNS-04 : การจัดการ | 85-71-14 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 2 | | ไม่มีข้อมูล | 15 | 15 | 0 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ภัคนิจ เสนุภัย |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม MKS_สงขลา : การตลาด | 15-15-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 3 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 0 | 60 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ภัคนิจ เสนุภัย |
| | | สำรองให้: | รุ่น กลุ่ม : | |
| | | สอบปลายภาค: | |
|