| มหาวิทยาลัยธนบุรี |
| ป.ตรี 4 ปี |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 3 | | ไม่มีข้อมูล | 100 | 83 | 17 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สิริรัตน์ แสงอุทัย
|
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม AC : การบัญชี เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม IT : เทคโนโลยีสารสนเทศ การจัดการ ปี 5 ขึ้นไป รุ่น 49 กลุ่ม MN : การจัดการ การตลาด ปี 5 ขึ้นไป รุ่น 49 กลุ่ม MK : การตลาด การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม MN : การจัดการ การจัดการ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 50 กลุ่ม MN : การจัดการ การตลาด ปี 5 ขึ้นไป รุ่น 49 กลุ่ม MK4S : การตลาด | 50-29-21 60-46-14 10-2-8 10-2-8 10-0-10 10-1-9 10-3-7 |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ก.ค. 2553 เวลา 13:30 - 16:00 อาคาร 1 ห้อง A 305 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ก.ย. 2553 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 1 ห้อง A 305 |
|
| 7 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 35 | 15 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วรัมพาณ์ อินทรางกูร ณ อยุธยา
|
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม MN : การจัดการ การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม MK : การตลาด การจัดการ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 50 กลุ่ม MN : การจัดการ การตลาด ปี 5 ขึ้นไป รุ่น 49 กลุ่ม MK : การตลาด การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 51 กลุ่ม MN : การจัดการ การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม AC : การบัญชี การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม MN : การจัดการ การจัดการโลจิสติกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม LM : การจัดการโลจิสติกส์ การจัดการโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม LM : การจัดการโลจิสติกส์ เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 50 กลุ่ม IT : เทคโนโลยีสารสนเทศ การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม MK : การตลาด | 50-11-39 50-5-45 10-7-3 10-1-9 10-4-6 10-2-8 5-1-4 5-1-4 5-1-4 5-1-4 5-1-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ก.ค. 2553 เวลา 13:30 - 16:00 อาคาร 1 ห้อง B 304 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ก.ย. 2553 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 1 ห้อง B 304 |
|
| 10 | | ไม่มีข้อมูล | 100 | 34 | 66 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สิริรัตน์ แสงอุทัย
|
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม LM : การจัดการโลจิสติกส์ | 100-34-66 |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ก.ค. 2553 เวลา 13:30 - 16:00 อาคาร 1 ห้อง B 402 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ก.ย. 2553 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 1 ห้อง B 402 |
|
| ป.ตรี 2 ปี ต่อเนื่อง ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 4 | | ไม่มีข้อมูล | 80 | 56 | 24 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สิริรัตน์ แสงอุทัย
|
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม ACR : การบัญชี การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม MKR : การตลาด | 80-21-59 50-35-15 |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ก.ค. 2553 เวลา 13:30 - 16:00 อาคาร 1 ห้อง A 307 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ก.ย. 2553 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 1 ห้อง A 307 |
|
| 8 | | ไม่มีข้อมูล | 80 | 27 | 53 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วรัมพาณ์ อินทรางกูร ณ อยุธยา
|
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม MNR : การจัดการ การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม MKR : การตลาด คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม BCR : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 51 กลุ่ม MNR : การจัดการ | 80-4-76 80-0-80 80-22-58 5-1-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ก.ค. 2553 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 1 ห้อง B 308 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ก.ย. 2553 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 1 ห้อง B 308 |
|
| 16 | | ไม่มีข้อมูล | 80 | 43 | 37 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วรัมพาณ์ อินทรางกูร ณ อยุธยา
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม ITR : เทคโนโลยีสารสนเทศ | 80-43-37 |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ก.ค. 2553 เวลา 13:30 - 16:00 อาคาร 1 ห้อง B 408 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ก.ย. 2553 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 1 ห้อง B 408 |
|
| ป.ตรี 2 ปี ต่อเนื่อง ภาคสมทบ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 5 | | ไม่มีข้อมูล | 80 | 61 | 19 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วรัมพาณ์ อินทรางกูร ณ อยุธยา
|
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม ACT : การบัญชี เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม ITT : เทคโนโลยีสารสนเทศ การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม ACT : การบัญชี | 80-58-22 1-1-0 5-2-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ก.ค. 2553 เวลา 18:00 - 20:30 อาคาร 1 ห้อง B 307 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ก.ย. 2553 เวลา 18:00 - 21:00 อาคาร 1 ห้อง B 307 |
|
| 9 | | ไม่มีข้อมูล | 80 | 30 | 50 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สิริรัตน์ แสงอุทัย |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม MNT : การจัดการ การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 51 กลุ่ม MNT : การจัดการ เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม ITT : เทคโนโลยีสารสนเทศ | 80-26-54 20-3-17 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ต.ค. 2553 เวลา 08:30 - 11:30 อาคาร 1 ห้อง A 401 |
|
| 17 | | ไม่มีข้อมูล | 80 | 44 | 36 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วรัมพาณ์ อินทรางกูร ณ อยุธยา
|
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม BCT : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม MKT : การตลาด | 80-23-57 40-21-19 |
| | | สอบกลางภาค: | 30 ก.ค. 2553 เวลา 18:00 - 20:30 อาคาร 1 ห้อง B 308 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ก.ย. 2553 เวลา 18:00 - 21:00 อาคาร 1 ห้อง B 308 |
|
| ป.ตรี 2 ปี ต่อเนื่อง ภาคพิเศษ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 11 | | ไม่มีข้อมูล | 80 | 62 | 18 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สิริรัตน์ แสงอุทัย |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม BCS : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 80-62-18 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | Block Course |
|
| 13 | | ไม่มีข้อมูล | 80 | 15 | 65 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สิริรัตน์ แสงอุทัย |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม BCS2 : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม MKS2 : การตลาด | 80-9-71 80-6-74 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | Block Course |
|
| 14 | | ไม่มีข้อมูล | 180 | 173 | 7 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สิริรัตน์ แสงอุทัย |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม MNS_ห้อง 1 : การจัดการ การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม MKS : การตลาด การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม MNS_ห้อง 2 : การจัดการ | 180-59-121 80-63-17 80-0-80 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | Block Course |
|
| 6 | | ไม่มีข้อมูล | 180 | 125 | 55 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สิริรัตน์ แสงอุทัย |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม ACS_ห้อง 1 : การบัญชี เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม ITS : เทคโนโลยีสารสนเทศ การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม ACS_ห้อง 2 : การบัญชี การจัดการ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 50 กลุ่ม MN4S2 : การจัดการ การจัดการ ปี 5 ขึ้นไป รุ่น 49 กลุ่ม MN4S : การจัดการ | 180-37-143 80-47-33 80-0-80 10-2-8 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ต.ค. 2553 เวลา 08:30 - 11:30 อาคาร 1 ห้อง A 401 |
|
| ป.ตรี 4 ปี ภาคพิเศษ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 12 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 40 | 10 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สิริรัตน์ แสงอุทัย อาจารย์ละมูล เอี่ยมวิจารณ์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 51 กลุ่ม BC4S : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 51 กลุ่ม MN4S : การจัดการ การจัดการ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 50 กลุ่ม MN4S2 : การจัดการ การตลาด ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 51 กลุ่ม MK4S : การตลาด การตลาด ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 51 กลุ่ม MK4S2 : การตลาด การตลาด ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 50 กลุ่ม MK4S2 : การตลาด การตลาด ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 50 กลุ่ม MK4S : การตลาด การตลาด ปี 5 ขึ้นไป รุ่น 49 กลุ่ม MK4S : การตลาด | 50-17-33 50-11-39 50-0-50 50-10-40 50-0-50 50-1-49 10-0-10 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | Block Course |
|
| ป.ตรี 2 ปี ภาคพิเศษ(วันเสาร์) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 2 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 24 | 16 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สิริรัตน์ แสงอุทัย |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม MNX-01 : การจัดการ | 40-24-16 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ป.ตรี 4 ปี ภาคพิเศษ(วันเสาร์) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 1 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 24 | 16 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สิริรัตน์ แสงอุทัย |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม MN4X-01 : การจัดการ | 40-24-16 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| มหาวิทยาลัยธนบุรี วิทยาเขตภาคเหนือ จ.ลำพูน |
| ป.ตรี 2 ปี ต่อเนื่อง ภาคพิเศษ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 1 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 34 | 16 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อรพรรณ สุธาพันธ์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม BCS-02 : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม BCS2_ลำพูน : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม BCS3_ลำพูน : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 50-4-46 50-12-38 50-18-32 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 2 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 19 | 31 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อรพรรณ สุธาพันธ์ อาจารย์เพชรรัตน์ ศรีนุช |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม ACS-02 : การบัญชี คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม BCS-02 : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม MNS-02 : การจัดการ การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม MNS-02 : การจัดการ การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม MNS_02 : การจัดการ การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม MNS_02 : การจัดการ การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม MNS_02 : การจัดการ | 50-5-45 30-0-30 30-11-19 30-0-30 50-2-48 50-0-50 50-1-49 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ป.ตรี 4 ปี ภาคพิเศษ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 3 | | ไม่มีข้อมูล | 30 | 2 | 28 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์เพชรรัตน์ ศรีนุช อาจารย์อรพรรณ สุธาพันธ์ |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม AC4S_ลำพูน : การบัญชี | 30-2-28 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| โรงเรียนศรีวัฒนาบริหารธุรกิจและเทคโนโลยีนานาชาติ |
| ป.ตรี 2 ปี ต่อเนื่อง ภาคสมทบ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 11 | | อังคาร | 18:00-21:00 | 180503 | 18 | C | 100 | 58 | 42 | X | | |
| | | อังคาร | 18:00-21:00 | 180504 | 18 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | Mr.เทอโดโร ซาคาเรส |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม MNT-03 : การจัดการ | 100-58-42 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 6 | | อังคาร | 18:00-21:00 | 180504 | 18 | C | 100 | 41 | 59 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ฮาเซล เมย์ คาร์จังดิก |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม MKT-03 : การตลาด | 100-41-59 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 8 | | จันทร์ | 18:00-21:00 | 180401 | 18 | C | 100 | 45 | 55 | X | | |
| | | อาจารย์: | Mr.เทอโดโร ซาคาเรส |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม BCT-03 : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 100-45-55 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 9 | | พฤหัสบดี | 18:00-21:00 | 180402 | 18 | C | 100 | 31 | 69 | X | | |
| | | อาจารย์: | Mr.สจว๊ต วิทแฮม |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม ACT-03 : การบัญชี | 100-31-69 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 10 | | พุธ | 18:00-21:00 | 180403 | 18 | C | 100 | 27 | 73 | X | | |
| | | อาจารย์: | นางสาวไพพรรณ จิตสมบูรณ์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม ITT_ศรีวัฒนา : เทคโนโลยีสารสนเทศ | 100-27-73 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 17 | | ไม่มีข้อมูล | 100 | 13 | 87 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ฮาเซล เมย์ คาร์จังดิก |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม MNT-03 : การจัดการ | 100-13-87 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 16 | | ไม่มีข้อมูล | 10 | 6 | 4 | X | | |
| | | อาจารย์: | Mr.สจว๊ต วิทแฮม |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 52 กลุ่ม MNT-03 : การจัดการ | 10-6-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ป.ตรี 2 ปี ต่อเนื่อง ภาคพิเศษ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 1 | | อาทิตย์ | 12:00-15:00 | 180401 | 18 | C | 100 | 47 | 53 | X | | |
| | | อาจารย์: | Mr.สจว๊ต วิทแฮม |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม MNS-03 : การจัดการ | 100-47-53 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 2 | | อาทิตย์ | 18:00-21:00 | 616 | 632 | C | 100 | 49 | 51 | X | | |
| | | อาจารย์: | Mr.เทอโดโร ซาคาเรส |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม MKS-03 : การตลาด | 100-49-51 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 3 | | ไม่มีข้อมูล | 100 | 38 | 62 | X | | |
| | | อาจารย์: | Mr.สจว๊ต วิทแฮม |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม BCS-03 : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 100-38-62 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 4 | | อาทิตย์ | 15:00-18:00 | 180202 | 18 | C | 100 | 64 | 36 | X | | |
| | | อาจารย์: | นางสาวบุญยะธาน ภักดีพันธ์ |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม ACS-03 : การบัญชี | 100-64-36 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 5 | | อาทิตย์ | 15:00-18:00 | 180204 | 18 | C | 100 | 55 | 45 | X | | |
| | | อาจารย์: | นางสาวไพพรรณ จิตสมบูรณ์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม ITS_ศรีวัฒนา : เทคโนโลยีสารสนเทศ | 100-55-45 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 12 | | ไม่มีข้อมูล | 100 | 49 | 51 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ฮาเซล เมย์ คาร์จังดิก |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม MNS-03 : การจัดการ | 100-49-51 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 13 | | ไม่มีข้อมูล | 100 | 25 | 75 | X | | |
| | | อาจารย์: | นางสาวบุญยะธาน ภักดีพันธ์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม MNS-03 : การจัดการ | 100-25-75 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 14 | | ไม่มีข้อมูล | 100 | 33 | 67 | X | | |
| | | อาจารย์: | นางสาวบุญยะธาน ภักดีพันธ์ |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม MKS-03 : การตลาด | 100-33-67 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 15 | | ไม่มีข้อมูล | 100 | 20 | 80 | X | | |
| | | อาจารย์: | นางสาวบุญยะธาน ภักดีพันธ์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม BCS-03 : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 100-20-80 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| โรงเรียนสงขลาเทคโนโลยี |
| 1 | | ไม่มีข้อมูล | 85 | 71 | 14 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์โอษฐ์สุมา ชุมพงศ์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม MNS-04 : การจัดการ | 85-71-14 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 2 | | ไม่มีข้อมูล | 15 | 15 | 0 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์โอษฐ์สุมา ชุมพงศ์ |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม MKS_สงขลา : การตลาด | 15-15-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 3 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 51 | 9 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์โอษฐ์สุมา ชุมพงศ์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 53 กลุ่ม BCS_สงขลา : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ | 60-51-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|