| มหาวิทยาลัยธนบุรี |
| ป.ตรี 4 ปี |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 1 | | ไม่มีข้อมูล | 100 | 45 | 55 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิมพ์วิมล โพธินันทวงศ์
|
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 59 กลุ่ม MK : การตลาด บริหารธุรกิจ ทุกชั้นปี รุ่น กลุ่ม : บัญชี ทุกชั้นปี รุ่น กลุ่ม : | 100-8-92 100-1-99 100-36-64 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ส.ค. 2560 เวลา 09:00 - 11:30 อาคาร 1 ห้อง B 106 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 ต.ค. 2560 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 1 ห้อง B 106 |
| | | หมายเหตุ: | MK2+ AC2 |
|
| 20 | | ไม่มีข้อมูล | 100 | 11 | 89 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นพมาศ แซ่ตั้ง
|
| | | สำรองให้: | การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม TMS : การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว บริหารธุรกิจ ทุกชั้นปี รุ่น กลุ่ม : | 100-11-89 100-0-100 |
| | | สอบกลางภาค: | 6 ส.ค. 2560 เวลา 08:30 - 11:00 อาคาร 1 ห้อง A 307 |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ต.ค. 2560 เวลา 16:30 - 19:30 อาคาร 1 ห้อง A 307 |
| | | หมายเหตุ: | TMS1 |
|
| ป.ตรี 4 ปี ยกเว้นบางรายวิชา ภาคพิเศษ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 17 | | ไม่มีข้อมูล | 200 | 143 | 57 | X | | |
| | | อาจารย์: | Mr.Luis Cabrera อาจารย์โสรยา อยู่คง
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมอุตสาหการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม IES/1 : วิศวกรรมอุตสาหการ วิศวกรรมศาสตร์ ทุกชั้นปี รุ่น กลุ่ม : | 200-138-62 200-5-195 |
| | | สอบกลางภาค: | 6 ส.ค. 2560 เวลา 08:30 - 11:00 อาคาร 1 ห้อง A 404 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 ต.ค. 2560 เวลา 12:30 - 15:30 อาคาร 1 ห้อง A 403 |
| | | หมายเหตุ: | IES1/1+IES1/2 |
|
| ป.ตรี 2 ปี ต่อเนื่อง ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 3 | | พุธ | 13:00-17:00 | I 209 | 4 | C | 100 | 90 | 10 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิมพ์วิมล โพธินันทวงศ์
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม ITR : เทคโนโลยีสารสนเทศ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ทุกชั้นปี รุ่น กลุ่ม : บัญชี ทุกชั้นปี รุ่น กลุ่ม : บริหารธุรกิจ ทุกชั้นปี รุ่น กลุ่ม : | 100-22-78 100-0-100 100-33-67 100-35-65 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ส.ค. 2560 เวลา 09:00 - 11:30 อาคาร 1 ห้อง B 106 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 ต.ค. 2560 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 1 ห้อง B 106 |
| | | หมายเหตุ: | ITR1+BCR1+ACR1 |
|
| ป.ตรี 2 ปี ต่อเนื่อง ภาคสมทบ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 4 | | ไม่มีข้อมูล | 100 | 50 | 50 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กวิสรา ตันสกุล
|
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม ACT : การบัญชี วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ทุกชั้นปี รุ่น กลุ่ม : บัญชี ทุกชั้นปี รุ่น กลุ่ม : | 100-48-52 100-0-100 100-50-50 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 ส.ค. 2560 เวลา 18:00 - 20:30 อาคาร 1 ห้อง B 207 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 ต.ค. 2560 เวลา 18:00 - 21:00 อาคาร 1 ห้อง B 207 |
| | | หมายเหตุ: | ACT1 |
|
| 15 | | ศุกร์ | 18:00-21:00 | B 214 | 1 | C | 100 | 63 | 37 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สิริรัตน์ แสงอุทัย |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม MNT : การจัดการ บริหารธุรกิจ ทุกชั้นปี รุ่น กลุ่ม : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ทุกชั้นปี รุ่น กลุ่ม : | 100-10-90 100-39-61 100-14-86 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 ต.ค. 2560 เวลา 18:00 - 21:00 อาคาร 1 ห้อง B 213 |
| | | หมายเหตุ: | MNT1+BCT1+MKT1+LMT1+ITT1 |
|
| ป.ตรี 2 ปี ต่อเนื่อง ภาคพิเศษ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 2 | | ไม่มีข้อมูล | 100 | 67 | 33 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อุมาพร เภตราพรโชติ |
| | | สำรองให้: | การจัดการธุรกิจระหว่างประเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม IBS : การจัดการธุรกิจระหว่างประเทศ บริหารธุรกิจ ทุกชั้นปี รุ่น กลุ่ม : | 100-65-35 100-2-98 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | IBS1 (Block Course) |
|
| 5 | | อาทิตย์ | 08:00-11:00 | G 302 | 3 | C | 200 | 99 | 101 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ดวงรักษ์ เสนะวัต
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม ITS/1 : เทคโนโลยีสารสนเทศ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ทุกชั้นปี รุ่น กลุ่ม : | 200-47-153 200-3-197 |
| | | สอบกลางภาค: | 6 ส.ค. 2560 เวลา 08:30 - 11:00 อาคาร 1 ห้อง B 304 |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ต.ค. 2560 เวลา 16:30 - 19:30 อาคาร 1 ห้อง B 304 |
| | | หมายเหตุ: | ITS1/1+ITS1/2 |
|
| 6 | | ไม่มีข้อมูล | 100 | 67 | 33 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พัฒนพงษ์ พัฒนวงศ์ไทย
|
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม MNS/1 : การจัดการ บริหารธุรกิจ ทุกชั้นปี รุ่น กลุ่ม : | 100-64-36 100-3-97 |
| | | สอบกลางภาค: | 6 ส.ค. 2560 เวลา 12:30 - 15:00 อาคาร 1 ห้อง B 303 |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ต.ค. 2560 เวลา 12:30 - 15:30 อาคาร 1 ห้อง B 303 |
| | | หมายเหตุ: | MNS1/1 |
|
| 7 | | ไม่มีข้อมูล | 100 | 82 | 18 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วลัยลักษณ์ ทองสอาด
|
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม MNS/2 : การจัดการ บริหารธุรกิจ ทุกชั้นปี รุ่น กลุ่ม : | 100-0-100 100-82-18 |
| | | สอบกลางภาค: | 6 ส.ค. 2560 เวลา 16:30 - 19:00 อาคาร 1 ห้อง B 212 |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ต.ค. 2560 เวลา 16:30 - 19:30 อาคาร 1 ห้อง B 212 |
| | | หมายเหตุ: | MNS1/2+MK4S2 |
|
| 8 | | ไม่มีข้อมูล | 100 | 80 | 20 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ปนัดดา ธรรมพาสุข |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม MNS/1 : การจัดการ บริหารธุรกิจ ทุกชั้นปี รุ่น กลุ่ม : | 100-79-21 100-1-99 |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ต.ค. 2560 เวลา 16:30 - 19:30 อาคาร 1 ห้อง A 404 |
| | | หมายเหตุ: | MNS1/3 |
|
| 9 | | ไม่มีข้อมูล | 200 | 120 | 80 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นพมาศ แซ่ตั้ง
|
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม MKS/1 : การตลาด บริหารธุรกิจ ทุกชั้นปี รุ่น กลุ่ม : | 200-105-95 200-15-185 |
| | | สอบกลางภาค: | 6 ส.ค. 2560 เวลา 16:30 - 19:00 อาคาร 1 ห้อง B 213 |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ต.ค. 2560 เวลา 16:30 - 19:30 อาคาร 1 ห้อง B 213 |
| | | หมายเหตุ: | MKS1/1+MKS1/2 |
|
| 10 | | ไม่มีข้อมูล | 100 | 71 | 29 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สิริรัตน์ แสงอุทัย |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม MKS/1 : การตลาด บริหารธุรกิจ ทุกชั้นปี รุ่น กลุ่ม : | 100-66-34 100-5-95 |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ต.ค. 2560 เวลา 16:30 - 19:30 อาคาร 1 ห้อง A 405 |
| | | หมายเหตุ: | MKS1/3 |
|
| 11 | | ไม่มีข้อมูล | 200 | 77 | 123 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ณดาภา สนธิไทรงาม |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม ACS/1 : การบัญชี บัญชี ทุกชั้นปี รุ่น กลุ่ม : | 200-159-41 200-0-200 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ACS1/1*Block course |
|
| 12 | | ไม่มีข้อมูล | 100 | 100 | 0 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิมพ์วิมล โพธินันทวงศ์
|
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม ACS/2 : การบัญชี บัญชี ทุกชั้นปี รุ่น กลุ่ม : | 100-0-100 100-100-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 6 ส.ค. 2560 เวลา 08:30 - 11:00 อาคาร 1 ห้อง B 405 |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ต.ค. 2560 เวลา 16:30 - 19:30 อาคาร 1 ห้อง B 405 |
| | | หมายเหตุ: | ACS1/2+ACS1/3 |
|
| 13 | | ไม่มีข้อมูล | 100 | 60 | 40 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ดวงรักษ์ เสนะวัต
|
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม ACS/6 : การบัญชี บัญชี ทุกชั้นปี รุ่น กลุ่ม : | 100-0-100 100-60-40 |
| | | สอบกลางภาค: | 6 ส.ค. 2560 เวลา 08:30 - 11:00 อาคาร 1 ห้อง A 303 |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ต.ค. 2560 เวลา 16:30 - 19:30 อาคาร 1 ห้อง A 303 |
| | | หมายเหตุ: | ACS1/5 |
|
| 14 | | ไม่มีข้อมูล | 100 | 60 | 40 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นพมาศ แซ่ตั้ง
|
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม ACS/1 : การบัญชี บัญชี ทุกชั้นปี รุ่น กลุ่ม : | 100-59-41 100-1-99 |
| | | สอบกลางภาค: | 6 ส.ค. 2560 เวลา 16:30 - 19:00 อาคาร 1 ห้อง B 213 |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ต.ค. 2560 เวลา 16:30 - 19:30 อาคาร 1 ห้อง B 213 |
| | | หมายเหตุ: | ACS1/7 |
|
| 16 | | ไม่มีข้อมูล | 100 | 1 | 99 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ณดาภา สนธิไทรงาม |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม MNS/1 : การจัดการ บริหารธุรกิจ ทุกชั้นปี รุ่น กลุ่ม : การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม MNX : การจัดการ | 100-0-100 100-1-99 100-0-100 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | MNS1/4 |
|
| 18 | | ไม่มีข้อมูล | 100 | 65 | 35 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ณดาภา สนธิไทรงาม |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม MKS/1 : การตลาด บริหารธุรกิจ ทุกชั้นปี รุ่น กลุ่ม : | 100-0-100 100-65-35 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | MKX1/4+MNX1/4 (วันเสาร์) |
|
| 19 | | ไม่มีข้อมูล | 100 | 36 | 64 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ณดาภา สนธิไทรงาม |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม ACS/1 : การบัญชี บัญชี ทุกชั้นปี รุ่น กลุ่ม : | 100-0-100 100-36-64 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ACS1 เรียนวันเสาร์เท่านั้น |
|
| 21 | | ไม่มีข้อมูล | 80 | 50 | 30 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิมพ์วิมล โพธินันทวงศ์ |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม ACS/4 : การบัญชี | 80-50-30 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ACS1/4 *Block course |
|
| 22 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 55 | 5 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์นพมาศ แซ่ตั้ง |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม ACS/6 : การบัญชี บัญชี ทุกชั้นปี รุ่น กลุ่ม : | 60-54-6 60-1-59 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ACS1/6 *Block course |
|
| มหาวิทยาลัยธนบุรี วิทยาเขตภาคเหนือ จ.ลำพูน |
| 1 | | ไม่มีข้อมูล | 44 | 44 | 0 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ณัฑชา คูรฑารักษ์ |
| | | สำรองให้: | รุ่น กลุ่ม : | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | B.1 เย็น หลักสูตร 59 |
|
| 3 | | ไม่มีข้อมูล | 37 | 35 | 2 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ธีรนันท์ เงินกระโทก |
| | | สำรองให้: | รุ่น กลุ่ม : | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | B.1 เย็น หลักสูตร 60 |
|
| ป.ตรี 4 ปี ภาคพิเศษ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 2 | | ไม่มีข้อมูล | 9 | 8 | 1 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ณัฑชา คูรฑารักษ์ |
| | | สำรองให้: | รุ่น กลุ่ม : | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | B.1 เย็น หลักสูตร 59 |
|
| 4 | | ไม่มีข้อมูล | 30 | 16 | 14 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ธีรนันท์ เงินกระโทก |
| | | สำรองให้: | รุ่น กลุ่ม : | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | B.1 เย็น หลักสูตร 60 |
|