| มหาวิทยาลัยธนบุรี |
| ป.ตรี 4 ปี ยกเว้นบางรายวิชา ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 1 | | ไม่มีข้อมูล | 100 | 0 | 100 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์จินตนา ศรีพุ่ม |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม IMR : เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม วิศวกรรมศาสตร์ ทุกชั้นปี รุ่น กลุ่ม : | 100-0-100 100-0-100 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | IMR2 |
|
| ป.ตรี 4 ปี ยกเว้นบางรายวิชา ภาคสมทบ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 2 | | ไม่มีข้อมูล | 100 | 0 | 100 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์จินตนา ศรีพุ่ม |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมไฟฟ้า ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม EET : วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์ ทุกชั้นปี รุ่น กลุ่ม : | 100-0-100 100-0-100 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | EET1+IMT2 |
|
| ป.ตรี 4 ปี ยกเว้นบางรายวิชา ภาคพิเศษ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 3 | | ไม่มีข้อมูล | 200 | 170 | 30 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อานันธวุฒิ เทียงอวน |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมไฟฟ้า ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม EES/1 : วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์ ทุกชั้นปี รุ่น กลุ่ม : | 200-0-200 200-170-30 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | EES3/1+EES3/2+EES3/3+EES3/4 |
|
| 4 | | ไม่มีข้อมูล | 100 | 1 | 99 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์จินตนา ศรีพุ่ม |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม IMS/1 : เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม วิศวกรรมศาสตร์ ทุกชั้นปี รุ่น กลุ่ม : | 100-0-100 100-1-99 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | IMS2 |
|
| ป.ตรี 2 ปี ต่อเนื่อง ภาคพิเศษ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 7 | | ไม่มีข้อมูล | 100 | 10 | 90 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อรรถพล ศิริวรรณ |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม ACS/1 : การบัญชี บัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม : บัญชี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม : บัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม : บัญชี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม : | 100-4-96 100-5-95 100-1-99 100-0-100 100-0-100 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ACS2/1 |
|
| 8 | | ไม่มีข้อมูล | 100 | 7 | 93 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สุดารัตน์ คงคาชาติ |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม ACS/1 : การบัญชี บัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม : บัญชี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม : บัญชี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม : บัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม : | 100-0-100 100-3-97 100-0-100 100-0-100 100-1-99 100-3-97 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ACS2/2 |
|
| 9 | | ไม่มีข้อมูล | 47 | 19 | 28 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ธนพล กฤตยานนท์ |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม ACS/1 : การบัญชี บัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม : บัญชี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม : บัญชี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม : บัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม : | 47-0-47 47-19-28 47-0-47 47-0-47 47-0-47 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | (B/C) ACS2/6 |
|
| ป.ตรี 4 ปี ภาคพิเศษ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 6 | | ไม่มีข้อมูล | 100 | 24 | 76 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ธนพล กฤตยานนท์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจดิจิทัล ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม BC4S : คอมพิวเตอร์ธุรกิจดิจิทัล บริหารธุรกิจ ทุกชั้นปี รุ่น กลุ่ม : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม : | 100-15-85 100-8-92 2-1-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | BC4S1+TMS1 |
|
| ป.ตรี 4 ปี (วันพุธ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 5 | | ไม่มีข้อมูล | 100 | 8 | 92 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อานันธวุฒิ เทียงอวน |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม MK4W : การตลาด การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม MK4W : การตลาด การตลาด ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม MK4W : การตลาด การตลาด ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม MK4W : การตลาด การจัดการโลจิสติกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม LM/1 : การจัดการโลจิสติกส์ | 100-1-99 100-5-95 100-1-99 100-0-100 100-1-99 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | MK4W2+MK4W3 |
|