| มหาวิทยาลัยธนบุรี |
| ป.ตรี 4 ปี |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 8 | | ไม่มีข้อมูล | 100 | 44 | 56 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สุดารัตน์ คงคาชาติ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจดิจิทัล ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม BC : คอมพิวเตอร์ธุรกิจดิจิทัล บริหารธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม : บริหารธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม : บริหารธุรกิจ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม : บริหารธุรกิจ ปี 5 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม : บัญชี ทุกชั้นปี รุ่น กลุ่ม : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ปี 5 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม : | 100-6-94 100-27-73 100-0-100 100-0-100 100-1-99 100-7-93 100-1-99 100-2-98 |
| | | สอบปลายภาค: | 14 มี.ค. 2567 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 1 ห้อง B 105 |
| | | หมายเหตุ: | BC2+IB2+AC2 |
|
| ป.ตรี 4 ปี ยกเว้นบางรายวิชา ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 1 | | ไม่มีข้อมูล | 100 | 39 | 61 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ศันสนีย์ อยู่เย็น |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมเครื่องกล ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม MER : วิศวกรรมเครื่องกล วิศวกรรมศาสตร์ ทุกชั้นปี รุ่น กลุ่ม : | 100-0-100 100-39-61 |
| | | สอบปลายภาค: | 12 มี.ค. 2567 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 1 ห้อง A 101/2 |
| | | หมายเหตุ: | MER1+EER1+IER1 |
|
| ป.ตรี 4 ปี ยกเว้นบางรายวิชา ภาคสมทบ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 2 | | ไม่มีข้อมูล | 100 | 32 | 68 | X | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์กรัณศุภมาส เอ่งฉ้วน |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมเครื่องกล ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม MET : วิศวกรรมเครื่องกล วิศวกรรมศาสตร์ ทุกชั้นปี รุ่น กลุ่ม : | 100-9-91 100-23-77 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | MET1+EET1+IET1 |
|
| ป.ตรี 4 ปี ยกเว้นบางรายวิชา ภาคพิเศษ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 3 | | ไม่มีข้อมูล | 200 | 93 | 107 | X | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์กรัณศุภมาส เอ่งฉ้วน |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมอุตสาหการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม IES/1 : วิศวกรรมอุตสาหการ วิศวกรรมศาสตร์ ทุกชั้นปี รุ่น กลุ่ม : | 200-0-200 200-93-107 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | IES1/1+IES1/3 |
|
| 4 | | ไม่มีข้อมูล | 100 | 43 | 57 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อรรถพล ศิริวรรณ |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมอุตสาหการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม IES/1 : วิศวกรรมอุตสาหการ วิศวกรรมศาสตร์ ทุกชั้นปี รุ่น กลุ่ม : | 100-0-100 100-43-57 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | (Block course) IES1/2 |
|
| ป.ตรี 2 ปี ต่อเนื่อง ภาคพิเศษ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 7 | | ไม่มีข้อมูล | 200 | 108 | 92 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สุดารัตน์ คงคาชาติ |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์และธุรกิจพาณิชย์นาวี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม LMS/1 : การจัดการโลจิสติกส์และธุรกิจพาณิชย์นาวี บริหารธุรกิจ ทุกชั้นปี รุ่น กลุ่ม : บัญชี ทุกชั้นปี รุ่น กลุ่ม : | 200-1-199 200-83-117 200-24-176 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 มี.ค. 2567 เวลา 12:30 - 15:30 อาคาร 1 ห้อง B 105 |
| | | หมายเหตุ: | LMS1/1+BCS1/2+AC4S1 |
|
| 9 | | ไม่มีข้อมูล | 100 | 47 | 53 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์หัทยา แย้มชุติ |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม ACS/1 : การบัญชี บัญชี ทุกชั้นปี รุ่น กลุ่ม : | 100-5-95 100-42-58 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 มี.ค. 2567 เวลา 08:30 - 11:30 อาคาร 1 ห้อง B 105 |
| | | หมายเหตุ: | ACS1/6 |
|
| 10 | | ไม่มีข้อมูล | 100 | 30 | 70 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สุดารัตน์ คงคาชาติ |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม ACS/1 : การบัญชี บัญชี ทุกชั้นปี รุ่น กลุ่ม : บริหารธุรกิจ ทุกชั้นปี รุ่น กลุ่ม : | 100-29-71 100-0-100 100-1-99 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 มิ.ย. 2567 เวลา 12:30 - 15:30 อาคาร 1 ห้อง B 105 |
| | | หมายเหตุ: | (Summer66) ACS2/1+ACS2/2 **เฉพาะนักศึกษากู้กองทุนเท่านั้น** |
|
| ป.ตรี 4 ปี ภาคพิเศษ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 5 | | ไม่มีข้อมูล | 150 | 90 | 60 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อรรถพล ศิริวรรณ |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม MK4S : การตลาด บริหารธุรกิจ ทุกชั้นปี รุ่น กลุ่ม : บัญชี ทุกชั้นปี รุ่น กลุ่ม : | 150-8-142 150-40-110 150-42-108 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 มี.ค. 2567 เวลา 16:30 - 19:30 อาคาร 1 ห้อง B 105 |
| | | หมายเหตุ: | MK4S1+ACS2/7 |
|
| 6 | | ไม่มีข้อมูล | 100 | 51 | 49 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ศันสนีย์ อยู่เย็น |
| | | สำรองให้: | การจัดการโลจิสติกส์และธุรกิจพาณิชย์นาวี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม LM4S : การจัดการโลจิสติกส์และธุรกิจพาณิชย์นาวี บริหารธุรกิจ ทุกชั้นปี รุ่น กลุ่ม : | 100-5-95 100-46-54 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 มิ.ย. 2567 เวลา 12:30 - 15:30 อาคาร 1 ห้อง B 105 |
| | | หมายเหตุ: | (Summer66) LM4S2 **เฉพาะนักศึกษากู้กองทุนเท่านั้น** |
|
| มหาวิทยาลัยธนบุรี วิทยาเขตภาคเหนือ จ.ลำพูน |
| ป.ตรี 2 ปี ต่อเนื่อง ภาคพิเศษ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 1 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 40 | 10 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ธีรนันท์ เงินกระโทก |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม AC4S_ลำพูน : การบัญชี การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม AC4S_ลำพูน : การบัญชี การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม ACS-02 : การบัญชี การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม ACS-ลำพูน : การบัญชี การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม AC4S_ลำพูน : การบัญชี การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม AC4S_ลำพูน : การบัญชี การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม ACS-02 : การบัญชี การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม ACS-ลำพูน : การบัญชี ทุกชั้นปี รุ่น กลุ่ม : | 50-0-50 50-1-49 50-0-50 50-0-50 50-2-48 50-3-47 50-0-50 50-0-50 50-1-49 |
| | | สอบปลายภาค: | 24 มี.ค. 2567 เวลา 14:30 - 16:30 อาคาร 1 ห้อง 102 |
| | | หมายเหตุ: | Block Coure 3 - 24 มี.ค. 66 |
|