| มหาวิทยาลัยธนบุรี |
| ป.ตรี 4 ปี |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 1 | | ไม่มีข้อมูล | 200 | 137 | 63 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สุดารัตน์ คงคาชาติ |
| | | สำรองให้: | วิทยาการข้อมูลและเทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม IT : วิทยาการข้อมูลและเทคโนโลยีสารสนเทศ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ทุกชั้นปี รุ่น กลุ่ม : บัญชี ทุกชั้นปี รุ่น กลุ่ม : | 200-1-199 200-109-91 200-27-173 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ต.ค. 2566 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 1 ห้อง B 105 |
| | | หมายเหตุ: | IT2+ITR1+DM2/1+DM2/2+DMR1+ACR1 |
|
| 2 | | ไม่มีข้อมูล | 100 | 89 | 11 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สุดารัตน์ คงคาชาติ |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมเครื่องกล ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม ME : วิศวกรรมเครื่องกล วิศวกรรมศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม : วิศวกรรมศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม : วิศวกรรมศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม : วิศวกรรมศาสตร์ ปี 5 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม : วิศวกรรมศาสตร์ ปี 6 ขึ้นไป รุ่น 61 กลุ่ม : วิศวกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม : | 100-12-88 100-44-56 100-17-83 100-13-87 100-3-97 100-0-100 100-0-100 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 ต.ค. 2566 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 1 ห้อง B 105 |
| | | หมายเหตุ: | ME2+EE2+IE2+IE3+IE4+IER2 |
|
| 5 | | ไม่มีข้อมูล | 200 | 154 | 46 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กวิสรา ตันสกุล |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม MN : การจัดการ บริหารธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม : บริหารธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม : บริหารธุรกิจ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม : บริหารธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม : | 200-2-198 200-112-88 200-39-161 200-1-199 200-0-200 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | MN2+MNR1+BCR1+LMR1+LM2/1+LM2/2 |
|
| 13 | | ไม่มีข้อมูล | 100 | 43 | 57 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อรรถพล ศิริวรรณ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม MN : การจัดการ บริหารธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม : บริหารธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม : บริหารธุรกิจ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม : | 100-0-100 100-43-57 100-0-100 100-0-100 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 ต.ค. 2566 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 1 ห้อง B 105 |
| | | หมายเหตุ: | MNFB2+MKFB2 |
|
| 14 | | ไม่มีข้อมูล | 100 | 53 | 47 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อรรถพล ศิริวรรณ |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม MK : การตลาด บริหารธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม : บริหารธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม : บริหารธุรกิจ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม : บริหารธุรกิจ ปี 5 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม : บริหารธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม : | 100-1-99 100-52-48 100-0-100 100-0-100 100-0-100 100-0-100 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 ต.ค. 2566 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 1 ห้อง B 105 |
| | | หมายเหตุ: | MK2/1 |
|
| 15 | | ไม่มีข้อมูล | 100 | 58 | 42 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อานันธวุฒิ เทียงอวน |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม MK : การตลาด บริหารธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม : บริหารธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม : บริหารธุรกิจ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม : บริหารธุรกิจ ปี 5 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม : | 100-0-100 100-58-42 100-0-100 100-0-100 100-0-100 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | MKFS2 |
|
| ป.ตรี 4 ปี ยกเว้นบางรายวิชา ภาคพิเศษ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 3 | | ไม่มีข้อมูล | 100 | 83 | 17 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สุดารัตน์ คงคาชาติ |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมเครื่องกล ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม MES/1 : วิศวกรรมเครื่องกล วิศวกรรมศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม : วิศวกรรมศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม : วิศวกรรมศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม : | 100-0-100 100-83-17 100-0-100 100-0-100 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | (Block course) MES2/1+MES2/2 |
|
| ป.ตรี 2 ปี ต่อเนื่อง ภาคพิเศษ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 4 | | ไม่มีข้อมูล | 200 | 170 | 30 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วลัยลักษณ์ ทองสอาด
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีดิจิทัลมีเดีย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม DMS : เทคโนโลยีดิจิทัลมีเดีย วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม : วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม : บริหารธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม : บริหารธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม : บริหารธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม : บริหารธุรกิจ ปี 7 ขึ้นไป รุ่น 60 กลุ่ม : | 200-90-110 200-0-200 200-0-200 200-0-200 200-0-200 200-62-138 200-10-190 200-7-193 200-1-199 |
| | | สอบกลางภาค: | 13 ส.ค. 2566 เวลา 16:30 - 19:00 อาคาร 1 ห้อง B 105 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 ต.ค. 2566 เวลา 08:30 - 11:30 อาคาร 1 ห้อง B 105 |
| | | หมายเหตุ: | DMS1/1+DMS1/2+MKS1/1 |
|
| 7 | | ไม่มีข้อมูล | 200 | 50 | 150 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อรรถพล ศิริวรรณ |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม ACS/1 : การบัญชี บัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม : บัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม : บัญชี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม : บัญชี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม : บัญชี ปี 5 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม : | 200-48-152 200-2-198 200-0-200 200-0-200 200-0-200 200-0-200 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | (Block course) ACS1/4 |
|
| 8 | | ไม่มีข้อมูล | 100 | 58 | 42 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สุดารัตน์ คงคาชาติ |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม ACS/1 : การบัญชี บัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม : บัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม : บัญชี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม : บัญชี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม : | 100-54-46 100-0-100 100-2-98 100-2-98 100-0-100 |
| | | สอบปลายภาค: | 1 ต.ค. 2566 เวลา 08:30 - 11:30 อาคาร 1 ห้อง B 105 |
| | | หมายเหตุ: | ACS1/5 |
|
| 11 | | ไม่มีข้อมูล | 200 | 105 | 95 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อรรถพล ศิริวรรณ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม MNS/1 : การจัดการ บริหารธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม : บริหารธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม : บริหารธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม : บริหารธุรกิจ ปี 5 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม : บริหารธุรกิจ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม : | 200-61-139 200-2-198 200-34-166 200-5-195 200-2-198 200-1-199 |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ต.ค. 2566 เวลา 12:30 - 15:30 อาคาร 1 ห้อง B 105 |
| | | หมายเหตุ: | MNS1/3+MN4S2 |
|
| 12 | | ไม่มีข้อมูล | 100 | 62 | 38 | X | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์กรัณศุภมาส เอ่งฉ้วน |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม MKS/1 : การตลาด บริหารธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม : บริหารธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม : บริหารธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม : | 100-62-38 100-0-100 100-0-100 100-0-100 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | (Block course) MKS1/2 |
|
| 17 | | ไม่มีข้อมูล | 100 | 50 | 50 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สิริรัตน์ แสงอุทัย |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม ACS/1 : การบัญชี บัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม : | 100-40-60 100-10-90 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | (Block course) ACS2/3 |
|
| ป.ตรี 4 ปี ภาคพิเศษ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 9 | | ไม่มีข้อมูล | 100 | 80 | 20 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อานันธวุฒิ เทียงอวน |
| | | สำรองให้: | การจัดการธุรกิจระหว่างประเทศ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม IB4S : การจัดการธุรกิจระหว่างประเทศ บริหารธุรกิจ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม : บริหารธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม : บริหารธุรกิจ ปี 5 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม : บริหารธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม : บริหารธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม : | 100-18-82 100-1-99 100-2-98 100-0-100 100-57-43 100-2-98 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | IB4S4+MNS1/2 |
|
| 10 | | ไม่มีข้อมูล | 100 | 56 | 44 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ฐิติพร เปี่ยมสุภัคพงค์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม MNS/1 : การจัดการ บริหารธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม : บริหารธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม : บริหารธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม : | 100-56-44 100-0-100 100-0-100 100-0-100 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | (Block course) MNS1/1 |
|
| 16 | | ไม่มีข้อมูล | 100 | 34 | 66 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์กวิสรา ตันสกุล |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม MK4S : การตลาด บริหารธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม : บริหารธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม : บริหารธุรกิจ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม : บริหารธุรกิจ ปี 5 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม : บัญชี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม : | 100-27-73 100-2-98 100-3-97 100-1-99 100-0-100 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | MK4S2 |
|
| ป.ตรี 4 ปี (วันพุธ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 6 | | ไม่มีข้อมูล | 100 | 88 | 12 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อุมาพร เภตราพรโชติ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม MN4W : การจัดการ การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม MNW : การจัดการ การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม MK4W : การตลาด การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม MKW : การตลาด การจัดการโลจิสติกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม LMR : การจัดการโลจิสติกส์ การจัดการโลจิสติกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม LM/1 : การจัดการโลจิสติกส์ เทคโนโลยีดิจิทัลมีเดีย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม DM : เทคโนโลยีดิจิทัลมีเดีย การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม MN4W : การจัดการ การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม MN4W : การจัดการ การตลาด ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม MK4S : การตลาด การตลาด ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม MKS/1 : การตลาด | 100-27-73 100-19-81 100-17-83 100-21-79 1-1-0 5-0-5 5-0-5 5-1-4 5-0-5 5-1-4 5-1-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2566 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 1 ห้อง B 105 |
| | | หมายเหตุ: | MN4W1+MNW1+MK4W1+MKW1 |
|
| มหาวิทยาลัยธนบุรี วิทยาเขตภาคเหนือ จ.ลำพูน |
| ป.ตรี 4 ปี |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 2 | | ไม่มีข้อมูล | 20 | 14 | 6 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ธีรนันท์ เงินกระโทก |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม BA_ลำพูน : บริหารธุรกิจบัณฑิต | 20-14-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ทุนกีฬาวันจันทร์ คาบ 1 (09.30-11.30 น.) |
|
| ป.ตรี 2 ปี ต่อเนื่อง ภาคพิเศษ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 1 | | ไม่มีข้อมูล | 60 | 49 | 11 | X | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ธีรนันท์ เงินกระโทก |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 5 ขึ้นไป รุ่น 62 กลุ่ม BCS-02 : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ คอมพิวเตอร์ธุรกิจดิจิทัล ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม BCS-02 : คอมพิวเตอร์ธุรกิจดิจิทัล คอมพิวเตอร์ธุรกิจดิจิทัล ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม BCS-02 : คอมพิวเตอร์ธุรกิจดิจิทัล คอมพิวเตอร์ธุรกิจดิจิทัล ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม BCS-ลำพูน : คอมพิวเตอร์ธุรกิจดิจิทัล การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม MNS-02 : การจัดการ การจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 64 กลุ่ม MNS-02 : การจัดการ การจัดการ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 63 กลุ่ม MN4S_ลำพูน : การจัดการ บริหารธุรกิจบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม MN4S_ลำพูน : บริหารธุรกิจบัณฑิต บริหารธุรกิจบัณฑิต ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม MN4S_ลำพูน : บริหารธุรกิจบัณฑิต เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม IM_ลำพูน : เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 65 กลุ่ม IM_ลำพูน : เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม บริหารธุรกิจบัณฑิต ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม BA4S_ลำพูน : บริหารธุรกิจบัณฑิต คอมพิวเตอร์ธุรกิจดิจิทัล ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม BCS_ลำพูน : คอมพิวเตอร์ธุรกิจดิจิทัล การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม MNS-02 : การจัดการ เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 66 กลุ่ม IM_ลำพูน : เทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม ทุกชั้นปี รุ่น กลุ่ม : | 60-1-59 60-3-57 60-3-57 60-0-60 60-0-60 60-0-60 60-9-51 60-0-60 60-0-60 60-0-60 60-0-60 60-4-56 60-9-51 60-18-42 60-0-60 60-2-58 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | คาบ 1 (08.20 - 10.20 น.) |
|